JPM alivopasua Jipu bila ganzi Download mp3 - Download video

Share
Add
  • Published on Sep 10, 2018

  • ONA HII "BREAKING NEWS: MAMIA WAFARIKI BAADA YA LORI LA MAFUTA KUANGUKA NA KULIPUKA" https://www.youtube.com/watch?v=Ti60g... --~-- Rais Magufuli amehitimisha mzozo uliodumu kwa muda mrefu kuhusu Mkurugenzi kutuhumiwa kuhusika na ubadhilifu wa mali za uma na matumizi mabaya ya ofisi yake. Amemaliza mgogoro huo kwa kulzikutanisha pande zote mbili zinazorumbana na kuzisikiliza na mwisho kutolea Uamuzi.
  • JPM alivopasua Jipu bila ganzi tags

Comments

  • Omar Omar
    Omar Omar 11 months ago

    Yaaani leo ndo nimeamini rais magufuli wewe nimkweli hukumskiliza tuuu huyu mbunge bali unaaangalia haaki hakika rais wangu niwaahaki mungu akupe maisha marefu saaaanaaaaaūüĎŹ

  • Binura Rassi
    Binura Rassi 1 year ago

    Kweli Mh. Rais, Siasa za Vyama vingi zinataka Umakini sana, Mungu akubariki Kwa uelewa wako, Amen.

  • Felix Kamkala
    Felix Kamkala 10 months ago

    Wabunge wote wa Chadema wote wamezoea dili dili kila mahali!!!

  • Henry Gatimu
    Henry Gatimu 11 months ago

    Kiongozi ni hekima na busara na mcha Mungu

  • Ernest Muhagama
    Ernest Muhagama 11 months ago

    Asante sana Mh Rais wetu Mungu azidi kukulinda na kukuongoza ktk njia sahihi .

  • Muhidin Shafii
    Muhidin Shafii 7 months ago

    mkurugenzi umejieleza vzur sana (Excellent)

  • Salome Benson
    Salome Benson 11 months ago

    MUNGU akutunze Rais Wa wanyonge Azidi kukupa maarifa zaidi

  • Agness Josephath
    Agness Josephath 1 year ago

    Inasikitisha sana kuona mbunge mzima hovyo kweli

  • Mohammed Mkomi
    Mohammed Mkomi 11 months ago

    Anaumbuka mwenyew kumamae daaa si haibu hii

  • Hamidu Msolla
    Hamidu Msolla 11 months ago

    Safi sana mkurugenzi unajiamini uwe hvyhvy roho wa mungu yupo ndani yako akuongoza safi sana Fanya kazi usimsikilize kenge blue hana maana.jpm na ww safi sana umetenda haki mungu akubariki baba

  • Omar Omar
    Omar Omar 11 months ago

    Not all people on this world can accept you, some of them they must hate you but for me Iam support idk john pombe magufuli

  • Joseph Zigi
    Joseph Zigi 5 months ago

    Nimekupenda bure Rais

  • mariamu kajiru
    mariamu kajiru 1 year ago

    Mh.Rais chunguza kwa undani hayo maneno ya huyo Mbunge mbona anaongea kama Mwehu tena kwa jazba ya hali ya juu hapo inawezekana ni chuki binafsi dhidi ya huyo Mkurugenzi.

  • Mohammed Mkomi
    Mohammed Mkomi 11 months ago

    Huyu mbunge kanyimwa nn kwenye mgao mbona anamchoma mwenzie ili atumbuliwe ..maneno ya shombo kama Mangi kimambi duuuuh

  • Zuhura Kimwaga
    Zuhura Kimwaga 2 months ago

    Tunakushukuru Rais magufuli kwa juhudi zako za kutetea wanyonge mungu akubariki akulinde akupe maisha marefu asante

  • Jema Haonga
    Jema Haonga 11 months ago

    Cheka tuu raisi wangu mengine yanachekesha kwa kujiamin mbuge huna lolote mkurugezi oyeeeeee hongera baba unaijua kazi yako

  • mgy Kaboza
    mgy Kaboza 10 months ago

    Pole sana mh rais kwa kubarans hili jambo nimeflah sana

  • Sedda Mwaipungu
    Sedda Mwaipungu 11 months ago

    raisi wetu huyooooo, safi sana unatenda haki

  • Shaban Aman
    Shaban Aman 9 months ago

    Mh.rais mie naona huyu mbunge hana ukweli naona huyu mkurugenz yuko vizur na ni mkweli inaonekana mbunge anastahiki jibu.

  • Rusaka tv Online
    Rusaka tv Online 4 months ago

    jamqni apewe miaka 20 ili tz iwe ya viwand