DC HAI amsweka ndani Mkurugenzi hadharani "radhi kamuombe Mungu" Download mp3 - Download video

Share
Add
  • Published on Oct 3, 2018

  • #DCHAI DC HAI amsweka ndani Mkurugenzi hadharani "radhi kamuombe Mungu" Mkuu wa Wilaya ya Hai, Lengai ole Sabaya, leo 3.10.2018 ametembelea katika kijiji cha Kimashuku Wiilayani Hai na Kutatua Mgogoro Wa Shamba lililokuwa Mali ya Baraza la waislamu Tanzania (BAKWATA ) ambalo lilikuwa linamilikiwa na Mwekezaji aliyekuwa anafanaya kilimo cha Mboga mboga. http://bit.ly/2AAQe1d iOS: http://apple.co/2Assf4M Subscribe http://ww.youtube.com/c/uwazi FACEBOOK: https://www.facebook.com/Globalpublis... TWITTER: https://twitter.com/GlobalHabari Visit https://globalpublishers.co.tz/, Suazi1 http://www.youtube.com/c/uwazi1 WEBSITE: https://globalpublishers.co.tz/ FACEBOOK: https://www.facebook.com/Globalpublis... TWITTER: https://twitter.com/GlobalHabari INSTAGRAM: https://www.instagram.com/globalpubli...
  • DC HAI amsweka ndani Mkurugenzi hadharani "radhi kamuombe Mungu" tags

Comments

  • Nicko Simchimba
    Nicko Simchimba 8 months ago

    Hapa busara haijatumika kabisa Dc badilika plz hayo mamlaka yana mwsho!mzee ameomba radhi mngemuacha avune kwanza then awape Bakwata shamba lao

  • Inno Warako
    Inno Warako 8 months ago

    wewe DC tambua watu wanatumia hela sio vingenevyo

  • Safia Harir
    Safia Harir 8 months ago

    ivi hawa waislam kweli mbona Wana sura za motoni, hata baniani Ana sura ya peponi

  • privatus Peter
    privatus Peter 8 months ago

    Ishu ni kuahamlisha kumwema ndani masaa yakutosh,

  • Huba Uronu
    Huba Uronu 8 months ago

    Hanna unamwonea huyo baba bakwata wamempa kweli najua sana halafu wamekaa hapo baba wa watu anadhalilika watu was uduru bhana

  • Saj Abri
    Saj Abri 8 months ago

    Nnnoooo, DC hana mamlaka ya kuamrisha police kufunga mtu 48hrs. Hapo panatakiwa sheria sio kuamrisha kufunga watu. DC sio hakim. Na nyie police mnatakiwa kujiongeza.

  • noel bryson
    noel bryson 8 months ago

    TAKBIR MAANAKE NINI?? KILA SIKU MIGOGORO? HAMUONI AIBU? NA WENGINE WANATAFUTA KIKI🏌🏽‍♂️

  • Fulgence Achard
    Fulgence Achard 8 months ago (edited)

    Serikali yetu kweli ni nzuri sana inafanyaka kazi vyema kabisa ushauri wangu tu kidogo ningeomba jambo moja kuwe na adhana ya msamaha mtu kafanya kosa sawa na kakiri na akaomba msamaha nafikiri ingekua vyema dhana ya msamaha ikawepo maana ktk msamaha ndio panakua na maridhiano na mapatano na jamii zaweza ishi pamoja kwa amani mfano wa Nelson Mandela alivyotoka gerezani alikuja na dhana ya msamaha kwa makaburu au Rwanda ilitumia dhana ya msamaha baada ya mauji ya halaiki kwahio msamaha ndio dawa ya kuponya majeraha ya nyoyo zetu hayo ni maoni yangu tu ndugu zangu MUNGU IBARIKI TANZANIA MUNGU IBARIKI SERIKALI YETU.

  • Anna Mushy
    Anna Mushy 8 months ago

    Jamani kiukwelii wangemwacha avune mazao ndo awakabithi,ki hivi hii nchi wawekezaji hawataonekana.

  • Khamis Othman
    Khamis Othman 8 months ago

    Kama yeye amedhulumu hio ardhi, mbona nanyie mnamdhulumu sasa?! Kwa nini msimuache huru baada yakukubali kuwapa ardhi yenu?

  • Khalid Sufian Kimo
    Khalid Sufian Kimo 8 months ago

    Dah kwel selekal IPO kwauwezo wa uyo DC alitakiwa awe mkuu wa mkoa saf sana

  • Sudein Wahab
    Sudein Wahab 8 months ago

    Kumuweka rumande kakosea

  • Big Poppa
    Big Poppa 8 months ago

    Mzee Baba kama hakimu vile. Kumuweka ndani kwa kosa gani. Wangemuacha avune mazao yake

  • Dany Ojoro
    Dany Ojoro 8 months ago

    Sasa Huyo mwekezaji unamsaidiaje?! Kwasababu Kwa hekima ya kawaida inaonekana ametapeliwa.

  • BASHIRI MUSHI
    BASHIRI MUSHI 8 months ago

    Hivi jaman ugumu wakujua mwenye makosa hapo uko wapi..?? Daaah

  • Akim Mbwego
    Akim Mbwego 8 months ago

    Menionavyo DC yupo sahihi

  • Saif Al Shidhani
    Saif Al Shidhani 8 months ago

    Sasa unamuweka ndani kwa vigezo vipi

  • Abdul bukhary
    Abdul bukhary 8 months ago

    MPE nafasi ajieleze na yeye sio umkandamize tu ivyo itakua unamyima uhuru

  • Jim Jam
    Jim Jam 8 months ago (edited)

    Wamsweka mtu ndani kwa kiburi chako bat utofika mbali

  • Twiga Mbunda
    Twiga Mbunda 8 months ago

    Je hawa watu wa serikali waliofanya haya mambo, wako wapi. Ni viongozi wa serikali hawa.