JPM Alivyompigia Lukuvi Hadharani, Amkopesha MIL 1! Download mp3 - Download video

Share
Add
  • Streamed live on Sep 5, 2018

  • JPM Alivyompigia Lukuvi Hadharani, Amkopesha MIL 1! Rais Dkt John Magufuli, ameendelea na ziara yake ya kutembelea, kukagua na kuzindua miradi mbalimbali inayotekelezwa katika maeneo mbalimbali hapa nchini. Leo Septemba 05, Rais Magufuli ametembelea mkoa wa Mara, wilaya ya Bunda katika jimbo la Mbunge wa Chadema, Ester Bulaya na kisikiliza kero za wananchi wa eneo hilo kisha kuzitolea ufafanuzi papo hapo. Install GlobalPublishersApp Android: http://bit.ly/2AAQe1d iOS: http://apple.co/2Assf4M Subscribe http://ww.youtube.com/c/uwazi FACEBOOK: https://www.facebook.com/Globalpublis... TWITTER: https://twitter.com/GlobalHabari Visit https://globalpublishers.co.tz/, Suazi1 http://www.youtube.com/c/uwazi1 WEBSITE: https://globalpublishers.co.tz/ FACEBOOK: https://www.facebook.com/Globalpublis... TWITTER: https://twitter.com/GlobalHabari INSTAGRAM: https://www.instagram.com/globalpubli... Category
  • JPM Alivyompigia Lukuvi Hadharani, Amkopesha MIL 1! tags

Comments

  • wilonja hatua
    wilonja hatua 1 year ago

    Yaan hii video imeniliza kabisa kweli huyu ni rais wa wanyonge kutoka moyoni kama unamkubali rais magufuli acha ubishi gonga like yako hapa

  • Zinbo Rmdan
    Zinbo Rmdan 1 year ago

    Wale tunaompenda jembe letu hebu piga like kwa magu

  • Happy Daniel
    Happy Daniel 1 year ago

    BASI KUNA MIJITU NCHI HII INAKEREKA DINGI AKICHUKUA HATUA HIZI ? YENYEWE INAFIKIRIA MADARAKA TUU, HAINA HATA HURUMA, BUNGENI HAINA SERA NI MATUSI TUU, NJE YA BUNGE NI BANGE TUU NA VIROBA, IKIONA DALILI YA KUSHINDWA UTAISIKIA INATOA MAJIBU KABLA YA HUKUMU AU MATOKEO, ILIVYO MINAFIKI INAMSHIRIKISHAGA NA MUNGU KTK UNAFIKI WAO, NA KUNA MOJA ILO NDO LIMEGEUKA LITABIRI SIKU HIZI, KILA KUKICHA UTALISIKIA " LEO NIMEOTA " MFYUUUU................

  • Issa Omary
    Issa Omary 1 year ago

    Kama unakubari serikari ya magufuri haichezewi gonga like hapo

  • Juliasi Suleiman
    Juliasi Suleiman 1 year ago

    Huyu ndiyo Magufuli, chezea hangine hapa utaumia na utapata tabu sana, usije ukam beep, atapiga, na akipiga juwa imekula kwako,Magufuli Rais Bora kuwahi kutokea duniani, Mungu kiongozi wetu huyu, mzingire Kwa wigo umzungushie ukuta wa moto na umwachilie ulinzi wa kimbingu Amen

  • Zinbo Rmdan
    Zinbo Rmdan 1 year ago

    Ukiona mtu hamkubali magu bas jua alizoea kula vya bure

  • david andrew
    david andrew 1 year ago

    Mungu akulinde na kukupa maisha marefu yenye afya tele. Utuongoze vyema

  • Mathias Ambrose
    Mathias Ambrose 5 months ago

    Mungu akulinde sikuzote Rais wetu John pombe magufuli

  • Fred kyara. Baba mungu wambinguni Mfinanga

    Wanaopenda Rais. Wetu Kipenzi Atutumikie Miaka 20 Layk Hapa Kuniunga Mkono

  • Gipson Ice 7 Gipson Ice7

    Nawapenda viongozi kama hawa mimi

  • Blessing Bagio
    Blessing Bagio 1 year ago

    Ckua nampenda na wala ckumchagua magufuli lkn kunavtu anafanya namkubali.

  • Joshua Mchiwa
    Joshua Mchiwa 5 months ago

    Yaani hadi machozi yamenitoka. MUNGU akubariki sana mheshimiwa Raisi.

  • Ombeni Lyawalika
    Ombeni Lyawalika 1 year ago

    Hongera sana Rais wetu kwa kutetea haki ya wanyonge kama huyo bibi

  • Emmanuel Awiti
    Emmanuel Awiti 1 year ago

    azarau anayoyaona na roho ya mungu inamwongoza ndo maana kaona shida ya wananchi wa ali ya chini

  • Felista Kalindima
    Felista Kalindima 1 year ago

    Mungu akubariki rais wetu nakupenda sana daah

  • Phille Phillip
    Phille Phillip 8 months ago

    Aisee nimepiga makofi nikidhani niko live kumbe naangalia video! Mkuu miaka 10 haitoshi kuinyoosha nchi wakuongezee 10 mingine! Allah akulinde baba yetu!

  • Nikolas Emanuel
    Nikolas Emanuel 1 year ago

    Mimi naendelea kusema ww ni rafiki wawanyonge kwakweli nimetokwa namachozi kwaraha maana maamuzi unayo yachukua ni uhalisia wa maisha ya mtu ambaye ni mtoto wamkulima.ule utanzania halisi tunauwona kwako.Barikiwa muheshimiwa raisi wetu,

  • yusuph mayige
    yusuph mayige 5 months ago

    kama umetoa chozi kama mm gonga like

  • Andrea P. Assenga
    Andrea P. Assenga 1 year ago

    Kwa hapo

  • Fred kyara. Baba mungu wambinguni Mfinanga

    Asie mkubali Jembe. letu JPM. Ujue wewe ni mfuac wa lucifa