YATUPASA KUSHUKURU, AMBASSADORS OF CHRIST CHOIR, COPYRIGHT RESERVED 2013 Download mp3 - Download video

Share
Add
  • Published on Jun 5, 2018

  • YATUPASA KUSHUKURU, AMBASSADORS OF CHRIST CHOIR, COPYRIGHT RESERVED 2013 tags

Comments

  • necy achieng
    necy achieng 3 months ago

    If you still listen to it in 2019. Gonga like hapa

  • EDINAH JELIMO
    EDINAH JELIMO 23 hours ago

    The Lady in pink she's really waahu!!! If not yet yap conduct me please

  • Erick Wafula
    Erick Wafula 2 months ago

    Who is listening to this nice song 2019 BIG UP

  • Nickson Odidi
    Nickson Odidi 9 months ago

    Tuna kila sababu ya kumshukuru Muumba wa mbingu na ardhi. Mungu aendelee kulibariki kundi hili liendelee kuwabariki wengi

  • Mutinta Mainga
    Mutinta Mainga 4 days ago

    I don't understand the language in this song but my soul feels blessed.

  • Edna Dommincus
    Edna Dommincus 18 hours ago

    yapo meng yakumshukuru mungu🙏

  • ORITA ESTONI
    ORITA ESTONI 8 months ago

    yapo mengi ya kumshukuru Mungu hakika.....japo tunapita katik tabu nyingi!

  • Jessca Paul Bugalu
    Jessca Paul Bugalu 8 months ago

    Yatupasa kumshukuru Mungu that's true , kushukuru ni jambo la hekima na busara kwani Mungu ndo kila kitu katika maixha yetu, thanks for our message, God bless you alls.

  • Wilson Kimaro
    Wilson Kimaro 3 months ago

    Namshukuru Mungu maana HATA Mimi tr 24/12/2018 nilipata ajali mbaya sana lakini Mungu akanisaidia sikufa Niko hai namshukuru Mungu kwa kuniokoa, yako mengi yakushukuru, ASANTE MUNGU KWA KUNIWEKA HAI, NANIMZIMA SASA NAMALIZA MWEZI SINTAKUFA BALI NITAISHI, ASANTE MUNGU MSEMAJI WA MWISHO

  • Stamini Bandi
    Stamini Bandi 9 months ago

    Ni kweli majibu yetu anayo mungu wetu,, tafakuri nzito kabisa, mzidi kubarikiwa.

  • Korir Collins
    Korir Collins 8 months ago

    Let's learn to say thank you,irrespective of the situation.... Tnx ambassadors....

  • job makori
    job makori 1 week ago

    Song uplifts me all the time

  • Nancy Mulwa
    Nancy Mulwa 1 day ago

    My all time song. Blesses me

  • Nancy Mmbone
    Nancy Mmbone 9 months ago

    Asante sana yesu .we we ndio jibu langu LA maisha.mbarikiwe

  • Shidea Shidea
    Shidea Shidea 9 months ago

    Majibu yangu kweli anayo Mungu 🙏🙏🙏

  • Faith Jepkorir
    Faith Jepkorir 1 month ago

    Knowing God makes people beautiful, you all look good

  • Petrina Rauha Uutsi
    Petrina Rauha Uutsi 15 hours ago

    Asante mungu wangu for the loverly song..

  • jael oscar
    jael oscar 3 months ago

    E possível manda pra mim

  • nadiah Nadia
    nadiah Nadia 8 months ago

    0:37

  • Pegy Kate
    Pegy Kate 4 months ago

    Blessing! Blessing, Glory be to God