MKURUGENZI 'AMENASA' NDANI YA 18 ZA RC GAMBO,NAYE DC MURO AKAZIA ILIVYOKUWA HADHARANI. Download mp3 - Download video

Share
Add
  • Published on Sep 5, 2018

  • MKURUGENZI 'AMENASA' NDANI YA 18 ZA RC GAMBO,NAYE DC MURO AKAZIA ILIVYOKUWA HADHARANI. tags

Comments

  • Makongoro Julius
    Makongoro Julius 11 months ago

    Huyu DED Ni mwanazuoni aliebobea kwenye hesabu alikua mwalimu pale UDSM arudi tu kwenye taaluma yake aiwezi siasa watamvutuga

  • Heche Chacha
    Heche Chacha 1 year ago

    Lugha ya mkurugenzi ni ya kitaalam kwamba mapato ya ndani ya hapo hayawezi kujenga daraja hilo Ninyi mnazungumza lugha ya kisiasa

  • Nyeusi Black
    Nyeusi Black 1 year ago

    Dr Bashiru amekwisha kumuonya Makonda na hii kauli ya " wananchi wangu"

  • Octavian Mashoto
    Octavian Mashoto 1 year ago

    Mh.Gambo unasikiliza, una digest kisha unazungumza kwa staha sana. GOD BLESS YOUR FUTURE

  • Sadiki Issa
    Sadiki Issa 1 year ago

    Nyie GADI TV wekeni tarehe ya tukio kwenye channel yenu.

  • John Kihiyo
    John Kihiyo 1 year ago

    sasa gambo wataalam wanasema hivi we unafosi wafanye ivi! shida sana

  • DANIEL HUMBE
    DANIEL HUMBE 11 months ago

    Wakuu wamikoa naona wana wakamia wakurungezi sana siku hizi ili waonekane wanafanya kazi hii ni aibu kubwa sana upande fulan

  • Alli Lutavi
    Alli Lutavi 11 months ago

    Politics Vs Proffesionalism

  • Freddy Mello
    Freddy Mello 1 year ago

    wapinga maendeleo wapo hata ndani ya serikali sio bungeni tu.

  • Emanuel Mussa
    Emanuel Mussa 10 months ago

    DED kajibu kitaalam hongera Dr mahela charles

  • Eva Mlay
    Eva Mlay 11 months ago

    mkuu wamkoa nimekupenda bure unahekima za kukutosha mpaka mbinguni hekima yako ndio itakayo kuongoza kila siku

  • emanuel moshama
    emanuel moshama 1 year ago

    kwani mkulugenz wa halmashaurii, anausika vp na daraja kwa sasa maana kila kitu kimehamishiwa TARURA kwa nn asimjibu ivoo

  • Mzee wa jambo
    Mzee wa jambo 1 year ago

    Manunuzi yanasheria yake

  • Bariki Chichimu
    Bariki Chichimu 1 year ago

    cjaona kosa la DED, sema gambo hapo kuna siasa.

  • andrew mgoyo
    andrew mgoyo 1 year ago

    Juzi kati hapa nadhan wazr wa tamisemi Mh jaffo alisema siri za ofisi hadi kwenye WhatsApp kwmb taarifa znatumwa na watumishi hv kwa namna hii kweli hyo ofisi itakuwa na siri kweli. Wakuu wetu wa mikoa, wilaya, wakurugenzi,RAS na DAS tubadilikeni km mnataka Rais ajue huenda mfumo haujakaa vzr andaen utaratibu, Mistake can occur huyo mtumishi leo watu anao wahudumiwa wanamchukuliaje, huenda hata sh tano hajala lkn watasema tu amekula ela huyoo

  • Mwidzuhulu Hapalata II
    Mwidzuhulu Hapalata II 10 months ago

    Kiongozi mzuri ni yule anayewaonya watumishi wake sehemu za faragha na kuwasifia kwa wananchi.Kiongozi unapomdhalilisha kiongozi wa umma hadharani,huna busara

  • Costantino Raphael
    Costantino Raphael 7 months ago

    Sjajua kodi zetu zinatumika kufanyaje kwakua hili tatizo in dogo sana lakini linaonekana kubwa

  • Ahimidiwe Rico
    Ahimidiwe Rico 1 year ago

    Gambo ww ni msomi acha siasa utaratibu anao eleza DED ndio sahihi hiyo ni politics acha!

  • Finias Fidelis
    Finias Fidelis 1 year ago

    Mrisho Gambo usiingize siasa ktk mambo ya kitaalamu. That's a bad governance

  • DANIEL HUMBE
    DANIEL HUMBE 10 months ago

    Kiuhalisia huu sio utumishi halali wanaoufanya Gambo,Jerry mro ,na wengine wenye tabia yakudhalilisha watumishi wa serikali