Ziara ya Rais Magufuli kwenye Bandari ya Dar es salaam Download mp3 - Download video

Share
Add
  • Published on Sep 26, 2016

  • Ziara ya Rais Magufuli kwenye Bandari ya Dar es salaam
  • Ziara ya Rais Magufuli kwenye Bandari ya Dar es salaam tags

Comments

  • Moses Nekyon
    Moses Nekyon 2 years ago

    Ndugu zangu watanzania, nataka mtukopeshe JPM, hapa Uganda sikumoja tuu. Majipu chungu mbovu hapa Uganda......

  • msa boy
    msa boy 2 years ago

    Asante mungu tunajivunia magufuli wetu

  • Focus Y Mengi
    Focus Y Mengi 2 years ago

    Kwa Magufuli, watanyooka tu! Mungu akulinde sana rais we2

  • khalid nassor
    khalid nassor 2 years ago

    My best president in Tanzania. I proud of you sir mungu akulinde sana. Kura yangu sijakosea kabisa.

  • Habiba Habiba
    Habiba Habiba 2 years ago

    wakomeshe hao wenzi wa mafanikio ya nchi kuifanya tanzaina kuwa nich masikin fukuza kaz hao

  • Queen Charles
    Queen Charles 2 months ago

    Kama upo kazini ukamuona JPM gafla, unaweza sahau ata jina lako! Hahahhahahhaha

  • Emmanuel Nyansiro
    Emmanuel Nyansiro 2 years ago

    kweli Leo wamepatikana mzee wa nyumba kawanasa

  • STEVOO
    STEVOO 1 year ago

    ofisi zimekua chunguuuuu mzee anatetemeka mpaka huruma,,,,sasa hivi mtu akikwambia nafanya kazi bandarini unamuonea hata huruma wallahiiii,,kuvamia na mwenye nchi yake muda wowote ule,,,,,,hatariiiiiiiiiiiiiiiiii

  • Samwel Nyangala
    Samwel Nyangala 2 years ago

    Shidaah

  • Faida Manoni
    Faida Manoni 2 years ago

    Piga makofi watu ndio waelewe

  • Abdi Salleh Kiprotich

    Kuja Kenya uwe wetu magufuli,,huyu Kenyatta Ni shida

  • TME tv
    TME tv 1 year ago

    😂😂😂😂😂 mpaka wana vigugumizi

  • patrick misigo
    patrick misigo 2 years ago

    hapo ni kazi tuuuuu rais mchapa kazi....i wish we had such a president in kenya watu wangeamka

  • farida bakari
    farida bakari 8 months ago (edited)

    So good job President magufuli 🇯🇲😙😙😚😚🇰🇪🇰🇪🇰🇪🇰🇪wapii

  • Same Darbo
    Same Darbo 3 months ago

    I am calling all African people let us stand with this president, so that Africa can be become a Home🇬🇲👨🏾‍🎓👨🏾‍🎓

  • Totos Irene
    Totos Irene 8 months ago

    Mwenyez mungu azidi kumlinda kiongoz Wetu Rais Maguful

  • Habiba Habiba
    Habiba Habiba 2 years ago

    wakomeshe hao wenzi wa mafanikio ya nchi kuifanya tanzaina kuwa nich masikin fukuza kaz hao

  • Bramwel Safaris
    Bramwel Safaris 2 months ago

    INAENDAJE KWENYE DATA BASE WAKATI MAAMUZI YANATAKIWA YAFANYIKE SASA?

  • Emmanuel Nyansiro
    Emmanuel Nyansiro 2 years ago

    kweli Leo wamepatikana mzee wa nyumba kawanasa

  • rahma shabani
    rahma shabani 1 month ago

    Nimecheka mie duuh watu matumbo joto